มิถุนายน 21, 2018, 11:30:44 am

Author Topic: วิธีการหาเพลงขั้นเทพ ขอวางมือแล้วนะ  (Read 70822 times)

paul_smanoon

• Newbie
  • *
อยากรู้ด้วยคนฮะ

mrpompam

• Newbie
  • *
    • Email
อยากรู้ๆ ขอด้วยคนๆ ขอบคุณมากๆ

hmm

• Full Member
ท่าน เยสส ผมมารอรับด้วย

ขอบคุณมากมายครับ

ของเค้าดีจริงๆ
ผมซื้อ เพลงไทย !!

the Error

• Hero Member
You are not allowed to view links. Register or Login
You are not allowed to view links. Register or Login
น่าอ่านๆ ครับ ไปงานหนังสือก็เห็น สำนำพิมพ์ open ไปถามหา ไม่รู้จักฉัน-ไม่รู้จักเธอ ของคุณ ตุล
ปรากฎว่าไม่มี อยากอ่านมากเลย พอไปที่ a-day ถามหา หลบเวลา ของคุณ ตุล ก็ไม่มีอีก .... เซ็งเลยชิบ
(กลายเป็นกระทู้คุยเรื่องหนังสือไปแล้ว) :-* :-* :-*

ปล.ชื่อกระทู้ล่อเป้า 555+ คนเข้ามาเต็มเลย เข้ามาทีไร board สากล น้อยกว่า board ไทย ทุกที

ไปปีล่าสุดป่าวคับ ที่บูธอะบุคอ่ะคับ
ผมไปหาลำไพ่พิเศษอยู่ที่นั่น อาจจะเคยเจอกัน ฮ่าาๆๆ
จะพลาดหรอครับผมไปช่วยน้าขายหนังสิอ  :D :D :D
My TopWeekly Artists...

เเพร

• Jr. Member
  • **
มาลงชื่อนะค่ะ

เเอบเศร้า
 :-[
นู๋ ขอ ร็อก เเอนด์ โรลล์ น่ะค่ะ

hooligan

• Sr. Member
งง... ???

น้องเยศอย่าหักโหมในการแชร์เพลงในเว็บนี้มากนักสิครับ
ผมอยากให้มองว่าเว็บนี้มีไว้สำหรับมาพักผ่อน พอเราว่างก็เข้าปล่อยเพลงที่เราชอบให้คนอื่นได้ลองฟังกัน
หรือแวะเข้ามาเพื่อมาหาเพลงใหม่ๆที่เราอาจไม่เคยฟังมาก่อนจากคนอื่นๆที่เค้าเข้ามาแชร์ให้อะ

เท่าที่เคยเห็นน้องเยศแชร์เพลงในเว็บนี้ บอกตรงๆว่าน้องพลังเยอะเหลือเกินอะ เหนื่อยแทนเลยอะ

เขียนหนังสือเป็นงานหลัก แต่เหนื่อยเมื่อไหร่ก็แวะเข้ามาเว็บนี้ก็ได้นี่นา พี่ก็ทำงานอยู่เหมือนกันนะ พอตอนไหนคึกๆว่างๆหน่อยก็เข้ามาปล่อยเพลง แค่นี้เองไม่น่าถึงขั้นต้องวางมือเลยหนิ อย่าซีเรียสกับงานมากนักนะ ขอให้โชคดีนะน้องเยศ  :-*

robocon69

• Newbie
  • *
    • Email
ขอรู้ด้วยคนนะครับ  ;D
ขอบคุณครับ

nipass

• **
ให้กำลังใจ  รออ่านผลงานด้วยอีกคน
อย่าหายไปเลยล่ะครับ

nomnamm

• **
ร่วมด้วยๆค่า ;D

hitchhiker

• Newbie
  • *
ขอด้วยคนครับ

่ีj.j.

• Newbie
  • *
ขอด้วยค่าาาา

ขอบคุนคะ

JeinJoe

• Newbie
  • *
    • Email
Me too thax krub

leech

• Newbie
  • *
    • Email
ขอแจมด้วยคนครับ  ;D

pinkpantherz

• Newbie
  • *
  • Mio FC สาวกฟ้า-ขาว
ลงชื่อครับ

แอบเสียดาย

;D ;D ;D

november79

• Newbie
  • *
ลงชื่อด้วยคน

holymoron

• Newbie
  • *
ขอด้วยคนครับ

อยากรู้จิงๆๆ บอกด้วยครับ

ผมตามหา เพลง Crazy ของวง Apartment (วงจากอังกฤษอ่า)
ท่านพอมีมั้ยครับ
เคยฟังในmyspace ของป้าแต๋ว วาสนา นานมาแล้ว ง่ะ
อยากเก็บไว้ฟังอ่าคับๆๆ

เซนC86

โอ้โห... ปรากฏตัวกันออกมาแล้ว เยศ  ;D (แอบเช็คคนซุ่ม ๕ๆๆๆๆๆๆ)
You are not allowed to view links. Register or Login You are not allowed to view links. Register or Login

mayurii

• Newbie
  • *
ขอด้วยคนค๊าาา

rolingztar

• Newbie
  • *
    • Email
ขอลงชื่อด้วยค่ะ ติดตามผลงานมานาน แอบเสียดายนะคะ

naomikill

• Guest
ขอด้วยคนค้าพพพพพพพพ ::)

tootoo000

• Newbie
  • *
    • Email
หาได้จริงหรอท่าน งั้นขอมั่งนะ

bushidosigh

• Newbie
  • *
    • Email
รอรับความรู้เทพ   ขอบคุนครับ ;)

pusana

• Newbie
  • *
บอกหน้อยสิจ๊ะ

rentoncobain

• อย่าเชื่อสไตลิสต์ !!
มาจากไหนกันเยอะแยะ
ทำไมเพิ่งมาตอนนี้ล่ะคร้าบบบบบบบบบ  :P
Love Kurt , Like Grunge

น้องงัว

• Newbie
  • *
มารอด้วยคนค่ะ

ชอบฟังเพลงที่ชาวบ้านเค้าไม่ค่อยฟังกัน เลยลำบากหน่อย

Monny_Abandon

• Newbie
  • *
  • Slow down ^^ ดูดพืชพันธ์ ริมทะเล ชิลล ๒
รออ่านหนังสือน๊า  ;D ;D

Nuizyr

• **
ร่วมแชร์ประสบการณ์ครับ ที่ google นะครับ
ลองพิมพ์ตามนี้ครับ ?intitle:index.of? mp3 ชื่อนักร้อง,ชื่อเพลง,อัลบั้ม

ลองๆ กันดูไม่เสียหลายครับ
Password: Nuizyr
You are not allowed to view links. Register or Login 7zip Download ไว้เปิดไฟล์ที่ผมอัพไว้ (filename.7z)
You are not allowed to view links. Register or Login แหล่งรวมปก CD ลองเข้าไปดู

mowcup

• Newbie
  • *
ของเราใช้ tag ของ Last Fm แล้วหาโหลดศิลปินที่มีแนวเพลงที่ชื่นชอบจากเว็บ 4shared อ่ะค่ะ
แอบมาแนะนำเคล็ดลับบ้าง แหะๆ อาจจะน้อยกว่าคุณ Pariyes11 นิดนึง

แต่หวังว่าคุณ Pariyes11 จะแนะนำให้ได้บ้างเน้ออ

ขอบคุณค่ะ และขอให้ประสบความสำเร็จกับการเขียนหนังสือนะคะ

pariyes11

• Global Moderator
  • เวปนี้มีคนเยอะเกินไป ถูกปิดทีบรรลัย จบกัลลลหรึ
ท่าน เยสส ผมมารอรับด้วย

ขอบคุณมากมายครับ

ของเค้าดีจริงๆ

ตอนเช้าเสร็จครับ  ;)
« Last Edit: พฤษภาคม 19, 2009, 02:03:52 am by pariyes11 »
หาเพลงแบบง่ายๆๆๆ เพียงท่านพิมม์
site:mediafire.com/ ชื่อวง-ชื่ออั้ลบั้ม
เช่น site:mediafire.com/ coldplay-x&y (ลองก๊อบอันนี้ไปหาดูครับ)
หรือ เวปดาวน์โหลดอื่นๆ

โปรดตัด www. หน้าเวปโหลดเหล่านั้นออกไป
ปล.วางใน You are not allowed to view links. Register or Login นะ :)

pariyes11

• Global Moderator
  • เวปนี้มีคนเยอะเกินไป ถูกปิดทีบรรลัย จบกัลลลหรึ
น่าอ่านๆ ครับ ไปงานหนังสือก็เห็น สำนำพิมพ์ open ไปถามหา ไม่รู้จักฉัน-ไม่รู้จักเธอ ของคุณ ตุล
ปรากฎว่าไม่มี อยากอ่านมากเลย พอไปที่ a-day ถามหา หลบเวลา ของคุณ ตุล ก็ไม่มีอีก .... เซ็งเลยชิบ
(กลายเป็นกระทู้คุยเรื่องหนังสือไปแล้ว) :-* :-* :-*

ปล.ชื่อกระทู้ล่อเป้า 555+ คนเข้ามาเต็มเลย เข้ามาทีไร board สากล น้อยกว่า board ไทย ทุกที

ไปปีล่าสุดป่าวคับ ที่บูธอะบุคอ่ะคับ
ผมไปหาลำไพ่พิเศษอยู่ที่นั่น อาจจะเคยเจอกัน ฮ่าาๆๆ
จะพลาดหรอครับผมไปช่วยน้าขายหนังสิอ  :D :D :D

น้าคุณ the Error ชื่ออะไรหรือครับ อยากรู้ :)
หาเพลงแบบง่ายๆๆๆ เพียงท่านพิมม์
site:mediafire.com/ ชื่อวง-ชื่ออั้ลบั้ม
เช่น site:mediafire.com/ coldplay-x&y (ลองก๊อบอันนี้ไปหาดูครับ)
หรือ เวปดาวน์โหลดอื่นๆ

โปรดตัด www. หน้าเวปโหลดเหล่านั้นออกไป
ปล.วางใน You are not allowed to view links. Register or Login นะ :)