สิงหาคม 19, 2018, 04:27:21 am

Author Topic: ผมบ้า Nu-Metal ครับ cherry-waves21@windowslive.com ผมตูนครับเ  (Read 3586 times)

camberra

• Newbie
  • *
    • Email
ผมบ้า Nu-Metal ครับ You are not allowed to view links. Register or Login ผมตูนครับเชิญๆ

boybit26

• Newbie
  • *
    • Email
Nu Metal  นี่วงไหนเจ๋งสุดครับ 

สลิป น็อท หรือ ป่าว

แต่ผมฟัง HAVY  METAL + DEAD CORE + METAL  CORE  แต่ส่วนมากจะเน้นวงไทยนะ 

Mcxiii

• Newbie
  • *
    • Email
ผมก็ชอบ Slipknot มากนะครับ ผมว่า ฟังง่าย ๆ สบาย ๆ สุดละ เอนเตอร์เทรนด์เวลาแสดงสดเจ๋งด้วย ชอบมาก ๆ ครับ แล้วที่ ผมฟังก็มีหลาย ๆ วง แต่ผมไม่รู้ว่ามันเป็นแนวอะไรบ้างนะครับ ผมฟังเฉพาะเพลงที่ชอบอ่ะครับ เช่น MUDVAYNE เพลง NOTHING TO GEIN , BRING ME THE HORIZON - Pray for Plagues
Maximum The Hormone - Zetsubou Billy , Avenged Sevenfold - Seize the day , System of a Down - B.Y.O.B.

เยอะอ่ะครับ คงจะบอกไม่หมด ต้องลองหาฟังดูนะครับ ^________________^

toddypalm

• Newbie
  • *
ชอบเมทัลติดตามกระทู้ผม(ด้านล่างได้เลยครับ)
ปล่อยอัลบั้มปี 2011 แบบไตรภาค
You are not allowed to view links. Register or Login

METAL สัญชาติ ASIA
You are not allowed to view links. Register or Login

Reggae จาก ตระกูล Marley + Reggae กลุ่มอื่นๆ(ปล่อยเป็นระยะ)

+Discography+