พฤศจิกายน 15, 2018, 06:18:51 pm

Author Topic: ขอถามหน่อยครับ เค้าจะมีใจให้ผมไหม  (Read 3585 times)

##~Uncenzor

• Newbie
  • *
คือผมชอบคนๆนึง ตอน ม.4 ตอนนี้ ม.6 ละ คือเค้าน่ารักมากๆ คนจีบเยอะ

มีช่วงนึงตอน ม.4 ผมจะไปสอบเตรียมทหาร ก็เคยเขียนเล่นในแล็คเชอร์ว่า จะพยายามสอบให้ได้

เพื่อเพิลคนเดียว แล้วเราต้องได้ลอดซุ้มกระบี่ด้วยกัน แล้วพอดีเค้ามาเจอ เค้าก็ถามว่าหมายถึงใครน้ิอ

เหมือนเค้าจะรู้อะว่าผมชอบเค้า ผมก็บอกว่าไม่ใช่เค้าหรอก แบบมันป๊อดเกิน   แล้วคราวนี้ก็มีพวกเพื่อนมาทะลึ่ง

ล้อว่าผมชอบเค้า เค้าได้ยินก็ถามผมว่าชอบเค้าเหรอ แบบไม่มองหน้าผมนะ แต่หน้าเค้าเรียบเฉยมาก ผมก็ได้แต่

หัวเราะแบบขำๆ(ในใจแม่งสั่นหมด)  อีกครั้งผมก็ชวนเค้าไปงานวันเกิดเพื่อนห้องเก่า เค้าก็ไปกับผม แต่บอกว่า

ถ้าของฟรีชอบ(หัวเราะอีก งงนะนิ)  แต่หลังๆเริ่มห่างไป คิดจะบอกก่อนจบ ม.6 เพื่อนคิดว่าเค้าจะพอมีใจให้ผม

บ้างไหมครับ ขอแบบจริงๆเลยนะครับ   ขอบคุณมากๆครับ

« Last Edit: พฤศจิกายน 09, 2009, 11:15:42 pm by ##~Uncenzor »

puilouis

• Hero Member
    • Email
Re: ขอถามหน่อยครับ เค้าจะมีใจให้ผมไห
« Reply #1 on: พฤศจิกายน 10, 2009, 02:00:32 pm »
 ผู้ ญ เเบบนี้เราต้องรุกเท่านั้นถึงได้คำตอบคับ เเนวนี้คิดเองเออเองปวดหัวคับ ลุยเลย พูดโต้งๆ  ความจริงนี่เเหล่ะคับเท่สุด อย่ารอเวลาเลย ช้ากับเร็วไม่ใช่ประเด็น เเต่ประเด็นคือจะได้บอกหรือเปล่าต่างหาก
   เชียร์น้องโล้ดดดดดดดดดด
You are not allowed to view links. Register or Login

gour

• Full Member
Re: ขอถามหน่อยครับ เค้าจะมีใจให้ผมไห
« Reply #2 on: พฤศจิกายน 10, 2009, 03:00:22 pm »
มัวแต่รอคงสายไป

เรื่องสายไปเนี่ย ผมผ่านมาเยอะละ - -"

เราเป้นผู้ชาย เราต้องเป็นผ่ายรุกครับ

d e doublew  ..,*))

• Is Daily Life .*)
    • Email
« Reply #3 on: พฤศจิกายน 10, 2009, 07:56:00 pm »
You are not allowed to view links. Register or Login

เราเป้นผู้ชาย เราต้องเป็นผ่ายรุกครับ

ผุ้ชายฝ่ายรับ ก็ มีเยอะเเยะไป     5 5 5

vigo269

• Newbie
  • *
    • Email
« Reply #4 on: พฤศจิกายน 11, 2009, 07:57:59 pm »
เคทนี้มันตรงกับผมตอนนี้เลย ไม่กล้าบอกกับเค้าตรงๆ แต่ถ้าสถานการณ์บังคับ
น้องควรบอกเค้านะครับ บางทีเค้ากำลังสนใจน้องอยู่ก็ได้ สู้ๆๆครับ อย่าปล่อยให้เวลาทำร้ายเรานะครับ
ถ้ามันสายไปแล้วเราอาจะเสียใจมากมายเลยก้อได้ มีโอกาศแล้วต้องรีบคว้าไว้นะครับ

บอกไปแล้วเสียใจ ยังดีกว่าไม่ได้บอกแล้วเสียใจ ไปตลอดนะ

ความรักไม่ใช้สลากกินแบ่ง ต้องจับฉลากแล้วแล้วจึงจะได้มา

สู้ๆๆ

ถ้าต้องการปรับทุกเรื่องรัก และให้กำลังใจ แอดมานะ

You are not allowed to view links. Register or Login ออนทุกวัน ทุกคืน

##~Uncenzor

• Newbie
  • *
« Reply #5 on: พฤศจิกายน 17, 2009, 02:25:25 pm »
ขอบคุณครับ แอดแล้วนะครับ

LAsT LoGIn

• Sr. Member
  • ไม่รีบ...แต่ร้อน...
« Reply #6 on: พฤศจิกายน 20, 2009, 09:54:49 am »
มี

15th October ゙㋡

« Reply #7 on: พฤศจิกายน 21, 2009, 06:08:29 pm »
บอกไปตรงๆเลยว่าชอบ
ถึงแม้ผลลัพธ์ที่ได้จะออกมาเป็นยังไง
ถึงแม้อาจจะต้องเสียใจ

แต่จะเสียใจมากกว่าถ้าไม่มีโอกาสได้บอกไป
และบางทีเราอาจจะพลาดโอกาสที่ดีได้นะ
TT^TT

nattapol_dynamite

• Jr. Member
  • **
    • Email
« Reply #8 on: พฤศจิกายน 21, 2009, 09:22:04 pm »
finance48 น่ารักจัง ขอเมลได่ป่ะ...อิอิ ::)

นายแทน­ _░ ✱ fOr iNdy ✱ ░

• Global Moderator
  • โคราชบ้านเอ็งนี่ล่ะ
    • แอดเฟสมาได้ tanaujura
    • Email
« Reply #9 on: พฤศจิกายน 21, 2009, 10:49:58 pm »
finance48 น่ารักจัง ขอเมลได่ป่ะ...อิอิ ::)

คุนโจรๆ  ไอต่อคุนโจรมันหลอนอีกแล้ว

Uploaded with You are not allowed to view links. Register or Login
1นาที อาจจะพอให้เคยคุ้นกัน
1 ชั่วโมง ทำให้คนชอบกัน
1 วัน อาจผูกพันจนรักกัน...

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

15th October ゙㋡

« Reply #10 on: พฤศจิกายน 22, 2009, 02:36:09 pm »
แหม!! ขอกันซึ่งๆแบบนี้ เดี๋ยวเขวี้ยงด้วยเบอร์โทร 555+

• Email
« Reply #11 on: พฤศจิกายน 22, 2009, 10:48:48 pm »
แหม!! ขอกันซึ่งๆแบบนี้ เดี๋ยวเขวี้ยงด้วยเบอร์โทร 555+

วิ้ววว  โห  ดีนะหลบได้

Uploaded with You are not allowed to view links. Register or Login

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

++TanGK++

• Newbie
  • *
  • กันย์ตังค์ น้อยชายทหารชายแดน
« Reply #12 on: พฤศจิกายน 22, 2009, 11:39:42 pm »
แหม!! อาการเดียวกันน่ะครับ แต่ของผมคงต้องรอ เพราะเค้ามะค่อยว่างจาคุย(แล้วจะไปบอกเค้าทำไมฟะ)

ผมว่าเค้าน่าจะมีใจให้อ่ะนะครับ ลองถามมาแล้วว่าชอบเค้าหรอ ถ้ากล้าพอก็บอกเค้าไปเถอะครับ
ในโลกใบนี้มีคำว่าสายไว้ให้เราคอยระวังนะ

ผมเองยังระแวงอยู่นี่ กลัวมันจะสายไป สู้ๆ หัวอกเดียวกัน
GunTanGK

theendx

• Newbie
  • *
    • Email
« Reply #13 on: พฤศจิกายน 23, 2009, 01:01:01 am »
ด้านได้ อายอด ผู้หญิงชอบผู้ชายกล้าๆคับ
แต่ส่วนตัวผมก็ป๊อดอะ

WhippingAll

ผลลัพธ์ <<< น่ากลัวที่สุด

• Email
« Reply #15 on: กุมภาพันธ์ 05, 2010, 11:02:15 am »
หน้าด้านเข้าไว้นะ เดวดีเองล่ะ

ถ้าอยากได้วิธีทำให้สาวๆชอบอ่ะ มาถามพี่ได้นะ 55+