กรกฎาคม 22, 2019, 11:35:50 pm

Author Topic: อยากให้ forindy มีอะไรเพิ่มบ้างครับ  (Read 48238 times)

GiGii3

• Global Moderator
  • Hero Member
  • ร้องรำ ให้ฉ่ำจิต
Re: อยากให้ forindy มีอะไรเพิ่มบ้างครับ
« Reply #60 on: มิถุนายน 02, 2009, 10:13:35 am »
ผมขอตรงนี้ได้มั๊ยครับ คิดว่าบอร์ดคงใช้งานสะดวกขึ้นอีกนิดครับ โดยที่ไม่ต้องเลื่อนกลับไปด้านบน
เพื่อที่จะกดลิงค์ในหน้าถัดไป เวลาที่กระทู้นั้นมีคอมท์เยอะมากๆ ขอบคุณมากครับ (ชอบบอร์ดนี้ครับ)

ทางมุมล่างขวา เมื่อกดแล้วกลายเป็นหัวข้อถัดไป ไม่น่าใช่หน้าถัดไปครับ  :)

ตอนนี้ได้ตามที่ต้องการแล้ว  หวังว่าคงพอใจ แล้วก็อยู่กับ เว็บเราไปนานๆ นะคะ 

the Error

Re: อยากให้ forindy มีอะไรเพิ่มบ้างครับ
« Reply #61 on: มิถุนายน 02, 2009, 06:22:26 pm »
น่าจะมีสถานีเพลง ออนไลน์ ในนี้นะ
My TopWeekly Artists...

puilouis

• Email
« Reply #62 on: มิถุนายน 02, 2009, 10:07:14 pm »
เหนด้วยนะท่านเออเร่อออ อิอิอิ ;D

GiGii3

« Reply #63 on: มิถุนายน 04, 2009, 07:59:43 pm »
น่าจะมีสถานีเพลง ออนไลน์ ในนี้นะ

ถ้ามีก็เริ่ดๆ เลยนะ  ว่าแต่...แล้วใครจะเป็นคนจัดอ่ะ

puilouis

• Email
« Reply #64 on: มิถุนายน 04, 2009, 09:47:29 pm »
ก็ไอ่คนถามน่ะเเหล่ะ ได้ข่าวว่าว่างงงง ;D

khwan 10

• Newbie
  • *
« Reply #65 on: มิถุนายน 07, 2009, 11:03:56 pm »
รักเจ้า ของกระทู้ จ๊ะ

rebugket

• Jr. Member
  • **
  • Make Love Not War
    • Email
« Reply #66 on: มิถุนายน 08, 2009, 01:16:45 am »
น่าจะมีวิทยุออนไลน์นะครับ

GiGii3

« Reply #67 on: มิถุนายน 08, 2009, 09:08:31 pm »
รักเจ้า ของกระทู้ จ๊ะ

เอ่อ...อันนี้นอกเรื่อง เอาไว้เคลียร์กันหลังไมค์นะจ๊ะหนู

ฮี่ ฮี่ ฮ่า ฮ่า โฮะ โฮะ

GiGii3

« Reply #68 on: มิถุนายน 12, 2009, 07:23:41 pm »
อยากให้คนเข้ามาห้องแชทสด เพราะตอนนี้ร้างเหลือเกิน

^
^
^
^
เคยเข้าไปเหมือนกัน

ไม่มีใครเล่นเลย

แบบว่างอ่ะ  เอ๊ะ หรือเราเล่นไม่ได้กันแน่หว่า

ตกลงไม่มีคนเข้าห้องแชตสด จริงๆใช่มั๊ย

puilouis

• Email
« Reply #69 on: มิถุนายน 12, 2009, 07:47:17 pm »
คิดว่าห้องเเชตจะไม่ว่างก็ต่อเมื่อมีการจัดรายการอ่ะนะ  ถ้ามีจตัดรายการมันก็จะไม่ว่าง  คนเข้ามาขอเพลงคุยกันในห้องเเชต มั้งน่ะ เพราะเคยทำอยู่ตอนเปนดีเจ อิอิอิ

GiGii3

« Reply #70 on: มิถุนายน 12, 2009, 07:54:05 pm »
คิดว่าห้องเเชตจะไม่ว่างก็ต่อเมื่อมีการจัดรายการอ่ะนะ  ถ้ามีจตัดรายการมันก็จะไม่ว่าง  คนเข้ามาขอเพลงคุยกันในห้องเเชต มั้งน่ะ เพราะเคยทำอยู่ตอนเปนดีเจ อิอิอิ

ลุงปุ้ยหลุยส์ เคยเป็นดีเจด้วยหรอเนี๊ย  หน้าอย่างลุงน่าจะเป้นเจดีย์ มากฟ่า

ก๊ากกกกกกกกกๆๆๆ

อ่ะ ล้อเล่นๆๆๆ  อย่าโกษธ หลานเลยน้า หลานขอโต๊ด

hellotoon

• Full Member
    • Email
« Reply #71 on: มิถุนายน 15, 2009, 08:43:55 pm »
ทำไมช่วงนี้บอร์ดเงียบจังเอ่ย มะค่อยมีใครมาโพสเพลงเลยอ่า เงียบมากมาย เหงาๆ

puilouis

• Email
« Reply #72 on: มิถุนายน 17, 2009, 05:02:06 pm »
ผมว่ามันเพราะระบบ บอร์ดใหม่ด้วยล่ะ กระทู้ตกๆไปเเล้วก็ตกไปเลยอ่ะ  มันเลยรู้สึกไร้ค่ายังงัยม่ะรู้เปนกระทู้ที่ถูกลืมฮ่าๆ

เอฟ

• เนตแรง...แต่โหลดลาปเป็ดเป็นชาติ 55+
« Reply #73 on: มิถุนายน 18, 2009, 09:08:56 pm »
เอาด้วยๆๆๆๆ ร่วมด้วยช่วยประท้วงๆๆๆๆๆๆ 55+ ปิดถนนอะไรดีล่ะ ผมว่าปิดสนามหลวงเลยดีกว่า 55+

puilouis

• Email
« Reply #74 on: มิถุนายน 23, 2009, 10:43:13 pm »
ผม จะมาตัั้งกระทู้ใหม่กดดันทุกวันฮ่าๆ  :P

เอฟ

• เนตแรง...แต่โหลดลาปเป็ดเป็นชาติ 55+
« Reply #75 on: มิถุนายน 23, 2009, 11:18:49 pm »
หูยๆๆๆ ทั้งกดทั้งดันเลยหรอๆๆ หุหุ

the Error

« Reply #76 on: มิถุนายน 23, 2009, 11:40:04 pm »
มาแอบฟังวุ้ยยย

บีน้อย

• Newbie
  • *
  • [ ~aB Classic~ ]
« Reply #77 on: กรกฎาคม 01, 2009, 11:57:45 am »
เปลี่ยนธีม-หน้าเว็บเพจใหม่อ่ะ  ทำพื้นเป็นรูปวง/นักร้อง/รูปภาพตามสไตล์อินดี้อ่ะ   
หน้าเดิมมันซีดไป  ไม่ดึงดูดเท่าไหร่  เข้ามาตอนแรกนึว่าบอร์ดเพื่อสุขภาพหรือบอร์ดเพื่อการศึกษา -*-''

ปล.ธีมมันเหมือนเว็บเบสิกไปอ่ะ   ส่วนเรื่องอื่นๆ ก็ดีอยู่แล้ว แต่คนตอบกระทู้ตอบน้อยไปอ่ะ ส่วนมาแค่เข้ามาอ่าน ไม่ยอมตอบเท่าไหร่
ปล.ถ้าอยากให้ช่วยทำธีม pm มานะ จะได้ช่วย (พอออกแบบได้ ^-^)
ปล. เอบีฟังเกือบทุกแนวแหล่ะ ทั้งอินดี้ สกา เรกเก้ พั๊งค์ ร็อค .......แอดมาคุยกันได้นะ

"อยากให้ ฟอร์ อินดี้ เป็นอะไรที่อินดี้ สำหรับคนอินดี้อย่างพวกเรา " 

puilouis

• Email
« Reply #78 on: กรกฎาคม 01, 2009, 12:10:18 pm »
 ฮ่าๆ เอาอินดี้ๆ ขนาดนั้นเรยย  ;D แอดไปจีบได้ม่ะฮี้วววววววววววววววววว  เเว่บดีก่ามาเเซวขำๆ

เซนC86

• Full Member
« Reply #79 on: กรกฎาคม 03, 2009, 05:37:09 pm »
ผมว่ามันเพราะระบบ บอร์ดใหม่ด้วยล่ะ กระทู้ตกๆไปเเล้วก็ตกไปเลยอ่ะ  มันเลยรู้สึกไร้ค่ายังงัยม่ะรู้เปนกระทู้ที่ถูกลืมฮ่าๆ
ทำโหวตกระทู้ครับ เหมือนอย่างพันทิป ไม่ต้องมานั่งปักหมุด ถ้ามีค่าจริงมันได้ขึ้นมาแน่ ดีไหม? (พอลลี่)

-Cweetz

• Happy .. ^^"
    • http://ta-klomband.hi5.com
« Reply #80 on: กรกฎาคม 05, 2009, 02:54:03 am »
นั่งอ่านย้อน ๆ แล้วขำ ฮ่าา~

น่าทำห้องแกะคอร์ดเพลงจิง ๆ แหละ..

จาได้รุว่าเพลงไหนกีต้าเพราะ ๆ <โห้วว สวรรค์~ ชั้นรักกีต้า..>

----> แล้วมีตติ้งว่างัย.. ปีใหม่ว่างกันมั้ย ห้า ๆ
ช่วงนี้เวลาว่างเยอะ.. จะพยามแวะมาแจกเรื่อย ๆ นะ
หัดเล่นจ้า มาเจิมกันหน่อย อิอิ www.facebook.com/ikengz

the Error

« Reply #81 on: กรกฎาคม 06, 2009, 10:32:33 am »
ไม่มีใครแจก เพลงลูกกรุง เพื่อชีวิต เพลงพื้นบ้าน บ้างหรออออ อยากฟังง่ะ !!!

puilouis

• Email
« Reply #82 on: กรกฎาคม 06, 2009, 01:54:48 pm »
มีขอมาเด๋วจัดห้ายยยฮ่าๆ

GiGii3

« Reply #83 on: กรกฎาคม 06, 2009, 02:09:27 pm »
นั่งอ่านย้อน ๆ แล้วขำ ฮ่าา~

น่าทำห้องแกะคอร์ดเพลงจิง ๆ แหละ..

จาได้รุว่าเพลงไหนกีต้าเพราะ ๆ <โห้วว สวรรค์~ ชั้นรักกีต้า..>

----> แล้วมีตติ้งว่างัย.. ปีใหม่ว่างกันมั้ย ห้า ๆ

เรื่องมิตติ้ง ลุงพอลแก แปะกระทู้ไว้แล้วไง ไปอ่านดิ ในสังสรรค์อ่ะ

เปลี่ยนธีม-หน้าเว็บเพจใหม่อ่ะ  ทำพื้นเป็นรูปวง/นักร้อง/รูปภาพตามสไตล์อินดี้อ่ะ   
หน้าเดิมมันซีดไป  ไม่ดึงดูดเท่าไหร่  เข้ามาตอนแรกนึว่าบอร์ดเพื่อสุขภาพหรือบอร์ดเพื่อการศึกษา -*-''

ปล.ธีมมันเหมือนเว็บเบสิกไปอ่ะ   ส่วนเรื่องอื่นๆ ก็ดีอยู่แล้ว แต่คนตอบกระทู้ตอบน้อยไปอ่ะ ส่วนมาแค่เข้ามาอ่าน ไม่ยอมตอบเท่าไหร่
ปล.ถ้าอยากให้ช่วยทำธีม pm มานะ จะได้ช่วย (พอออกแบบได้ ^-^)
ปล. เอบีฟังเกือบทุกแนวแหล่ะ ทั้งอินดี้ สกา เรกเก้ พั๊งค์ ร็อค .......แอดมาคุยกันได้นะ

"อยากให้ ฟอร์ อินดี้ เป็นอะไรที่อินดี้ สำหรับคนอินดี้อย่างพวกเรา " 

ขอเยอะงี้ จะทยอยจัดให้นะจ๊ะ 

ส่วนเรื่องคนอ่านแล้วไม่ค่อยตอบ ก็ทำใจเหอะ ตั้งแต่เปลี่ยนเป็นแบบใหม่ก็เป็นงี้  (โบ๊ย ให้เรื่องจัดกระทู้อีกล่ะ 555)

นายแทน­ _░ ✱ fOr iNdy ✱ ░

• โคราชบ้านเอ็งนี่ล่ะ
    • แอดเฟสมาได้ tanaujura
    • Email
« Reply #84 on: กรกฎาคม 07, 2009, 04:50:13 pm »
น่าจะเพิ่มเรื่องซุบซิบเรื่องของคอบอลบ้างนะสุดๆ55++

Uploaded with ImageShack.us
1นาที อาจจะพอให้เคยคุ้นกัน
1 ชั่วโมง ทำให้คนชอบกัน
1 วัน อาจผูกพันจนรักกัน...

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

puilouis

• Email
« Reply #85 on: กรกฎาคม 07, 2009, 08:58:10 pm »
เราม่ะช่ายคอบอลอ่าา

นายแทน­ _░ ✱ fOr iNdy ✱ ░

• โคราชบ้านเอ็งนี่ล่ะ
    • แอดเฟสมาได้ tanaujura
    • Email
« Reply #86 on: กรกฎาคม 07, 2009, 10:03:40 pm »
55++พูดถึงไง ส่วนมากนะก้อมีคอบอลเยอะนะ

Uploaded with ImageShack.us
1นาที อาจจะพอให้เคยคุ้นกัน
1 ชั่วโมง ทำให้คนชอบกัน
1 วัน อาจผูกพันจนรักกัน...

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

ห้า๖๗๘๙

• Sr. Member
  • แค่เหนื่อย ไม่ถึงตาย สู้ต่อไปเถอะชีวิต
« Reply #87 on: กรกฎาคม 07, 2009, 10:39:36 pm »
เอาดิ เรื่องบอลพูดได้ทั้งวันอ่ะ ๕๕ คันปาก
ไปตั้งกระทู้ในฝอยแล้วก็เอาแฟนทีมนั้นนี้มาหยามกันดีป่ะ ฮ่าฮ่า ล้อเล่น ๆ
**ลิเวอร์พูล

-Cweetz

• Happy .. ^^"
    • http://ta-klomband.hi5.com
« Reply #88 on: กรกฎาคม 07, 2009, 11:53:57 pm »
เอาดิ เรื่องบอลพูดได้ทั้งวันอ่ะ ๕๕ คันปาก
ไปตั้งกระทู้ในฝอยแล้วก็เอาแฟนทีมนั้นนี้มาหยามกันดีป่ะ ฮ่าฮ่า ล้อเล่น ๆ

เปดเน่าอ่ะ ซักบ้างยัง -  -*

---------

มะต้องเพิ่มรัยละจ้า

แบบเก่า เปนพอ ห้า ๆ
ช่วงนี้เวลาว่างเยอะ.. จะพยามแวะมาแจกเรื่อย ๆ นะ
หัดเล่นจ้า มาเจิมกันหน่อย อิอิ www.facebook.com/ikengz

puilouis

• Email
« Reply #89 on: กรกฎาคม 08, 2009, 12:09:29 am »
เปดเน่าอ่ะ ซักบ้างยัง -  -*

---------

มะต้องเพิ่มรัยละจ้า

แบบเก่า เปนพอ ห้า ๆ
  เพิ่งจะเหนว่าพูดดีก็วันนี้ล่ะฮ่าๆ