มกราคม 23, 2018, 12:53:27 pm

Author Topic: เพื่อนๆพี่ๆ ชาว forindy มีไคเล่นดนตรีกัน  (Read 3232 times)

PIGGORGE

• Newbie
  • *
  • จิตหลอน~*
    • http://terribleband.hi5.com
    • Email
ผมเล่นกีตาร์ฮ้ะะ .. ชอบฟังพวกโพสร้อค ชูเกส ทดลองๆอ่ะะ  ^^,
แต่เล่นไม่ค่อยได้ร่อก ก้แกะๆไปเท่าที่ฝีมือและอุปกรณ์เราจะสามารถ ฮ่า ๆๆๆ ๆ

ไคเล่นอะไร แนวไหน มาแลกเปลี่ยนกันน้ะฮ้ะ  ;D ;D
« Last Edit: มีนาคม 13, 2010, 11:50:49 pm by PIGGORGE »
You are not allowed to view links. Register or Login
You are not allowed to view links. Register or Login

The Tong Triple's

• Full Member
    • Email
ผมก็เล่นดนตรี เหมือนกันครับ

ชอบเล่น กีต้าร์

เเต่ในวง นี่ ตำเเหน่งร้องนำ

ที่ได้ร้องนำ นี่ เพราะ ไม่มีใครหน้าด้าน เท่าผม อ่ะนะ

;D
TR!PLE'S M!LE

Spit*

• Hero Member
  • shitty
^
^

555555

Nuttee Witchukriengkrai

• Full Member
  • สุขีในจิต พินิจสู่จินตนาการ สุขสมอุราสู่วิยญาณ
    • Email
เป็นนักร้องนำวงคับ เล่นแรงพอสมควรคับไม่แรงมากคือแรงเอาพอมันส์ครับ

ประมาณ พาราด๊อก โมเดิลด๊อก น่ำแหละครับ

แต่ส่วนตัวเวลาร้องเองจะลงไปที่เบเกอรี่มากกว่าครับ

ใครสใจมาคุยกันได้ครับ You are not allowed to view links. Register or Login
จริญ ลันล้าาาา

NAM' WAM♥

• Newbie
  • *
เล่นกีต้าโปร่งค่ะ  เล่นไม่ค่อยเก่งหรอก ก็ถูถูไถไถ
จับคอร์ดยากยากไม่ค่อยได้ 55555 ;D
noonamwan.hi5.com,,,,,,,,,,,,,,<3

gravityofsound

• Newbie
  • *
    • Email
เล่นเบสอยู่ครับ ตอนนี้สนใจเครื่องเคาะเป็นพิเศษ

อยากหาคนมาเล่นโพสร็อคหรือชูเกซด้วยจัง

มีใครสนใจมาแจมกันมั๊ย ?

nipotgood

• Newbie
  • *
    • Email
Re: เพื่อนๆพี่ๆ ชาว forindy มีไคเล่นดนตรีก
« Reply #6 on: มิถุนายน 16, 2010, 07:37:58 pm »
เล่นเบสอยู่ครับ ตอนนี้สนใจเครื่องเคาะเป็นพิเศษ

อยากหาคนมาเล่นโพสร็อคหรือชูเกซด้วยจัง

มีใครสนใจมาแจมกันมั๊ย ?

สนใจ post rock ครับ
ผมเล่น guitar กับ bass

อืออ เอาไงดีละ 555+

ipooy

• Newbie
  • *
    • Email
Ukulele  ;D

puzzlism

• Newbie
  • *
ว้าวๆๆ ผมเล่นกีต้าร์ครับตอนนี้ทำวงมาพักใหญ่ละ มีหนึ่งบั้มละแต่ไม่ดัง แต่กะลังหามือ synth/keyboard อยู่ ใครชอบแนว electro/ french pop/ indie rock ลองโทรมาคุยได้ครับ 0815599633   

emulate

• Newbie
  • *
  • iT'S INDIE ROCK"N"ROLL FOR ME Indie pop Rock
เล่นกลอง ครับ  :P 
ทำทุกวันให้มันดี แค่นั้น