สิงหาคม 17, 2018, 05:40:30 pm

Author Topic: [แปลเพลง] Silence – Marshmello (feat. Khalid) เพลงของนักร้  (Read 553 times)

eduweb

• Newbie
  • *
Silence เป็นเพลงแนว EDM  ของศิลปิน Dj Marshmello ซึ่งไม่เคยเปิดเผยหน้าตา  Marshmello เคยทวิตว่า “ผมไม่ต้องการให้ใครๆรู้ว่า ตัวจริงของผมคือใคร..ผมต้องการให้พวกเขามีความสุข กับเพลงผมก็พอ”

ฟังเพลงและดูคำแปลภาษาไทย Silence – Marshmello (feat. Khalid) You are not allowed to view links. Register or Login
อ่านบทความอื่นๆ You are not allowed to view links. Register or Login