เมษายน 26, 2018, 06:53:57 am

Author Topic: Complete Fat Live เหยียบสิบ  (Read 97789 times)

Zmakqo10

• Newbie
  • *
    • Email
Complete Fat Live เหยียบสิบ
« on: ธันวาคม 15, 2010, 12:06:48 pm »
คือว่าตอนไปงานแฟต ครั้งที่ 10 ผมสะสมคะแนนครบ ได้แลกไฟล์วีดีโอ Fat live เหยียบ 10 มา เป็นไฟล์ MP4
คือมีตั้งแต่เพลงแรกยันเพลงสุดท้าย (ชีวิตสัมพันธ์) แบบทีมงานถ่าย (มีหลายมุมมอง + ตัดต่อแล้ว) เสียง 100% เพราะcontrol อัดเอง

ตัวอย่างนะ part14 มีเพลงของ The richman toy กับ superglasses teddy ska band

You are not allowed to view links. Register or Login

และมาแล้วตามคำเรียกร้อง

.
.
.
.
part 1-13,15
You are not allowed to view links. Register or Login

ชอบไม่ชอบ ไปเมนต์ตอบที่แฟตเรดิโอครับ เพราะเขาเป็นคนจัด ไม่ใช่ผม แค่มาแจก
« Last Edit: มีนาคม 22, 2011, 03:41:19 pm by Zmakqo10 »

b_bbb_b

• Newbie
  • *
    • Email
อยากได้เพลง ต่อให้ใครไม่รัก ที่ Brand New Sunset ร้องอ่ะครับ มันส์มากๆเลยครับ

indybank

• Newbie
  • *
    • Email
ของบุริน นะคับบ ยากได้มากกกก ขอด้วยนะคับบบ
ขอบคุนมากก

แมวบูรพา~*

• Newbie
  • *
    • Email
ขอบคุณมากครับ

บาส

• Sr. Member
  • +Indie sOng For Tomorrow™
ดูใน youtube ครับ >> You are not allowed to view links. Register or Login
« Last Edit: สิงหาคม 15, 2012, 01:34:41 pm by … »

tattoonice

• Newbie
  • *
    • Email
โหพี่ แบบว่าเจ๋งมากอ่ะครับบ

ใจอยากได้ทุกอันเลยครับ แหะๆ ;D

Sunset

• Newbie
  • *
เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาอีก เอาอีกก

เอาอีกก เอาอีกกก             

LorGard3nz !!

• Full Member
อยากได้หมดเลยครับ ^^

ไปมาเหมือนกัน บัตร 600 ด้วย คืออยากเก็บไว้เป็นความทรงจำอ่ะ ไม่ต้องเกรงใจหรอกครับ ใส่มาไม่ยั้งได้เลย ^^

แฟตเฟส10ก้อไปมา ทำ Rally แล้ว เก็บแต้มได้ไม่ถึง ><"

ถ้าลงได้ก้อลงเยอะหน่อยน้าา หมดเลยก้อได้  plzzzzzzzzzzzzz

leo78

ขอบคุณมากค้าบ ผมคนนึงที่ไป เหยียบสิบหนนั้น...สนุกมาก (ขอสิงโต นำโชคคับ)
ใจจริงอยากจะได้ครบทุกเพลงน่ะ อย่างน้อยก็เก็บไว้เป็นความทรงจำ
...แต่ก็สุดแล้วแต่ใจของคนให้คับ ขอบคุณคับ

biigboom

• Newbie
  • *
  • I ♥ POP
    • Email
เราก้ไปมา บัตร600เหมือนกัน แต่ไม่ได้อัดวิดีโอไว้ ขอบคุณมากที่คุณมีแล้วจะเอามาแบ่งปันกัน อย่างน้อยคนอื่นๆที่ไม่ได้ไปก็จะได้มีโอกาสได้สัมผัสถึงความคุ้มค่าด้วยกันคะ

ลงให้หมดเลยคะ ไม่ต้องกั๊กหรอก แบ่งๆกันดูนะ  ;D

crew

• Email
Re: ผมมีวีดีโอ แฟตเหยียบ 10 แบบมาสเตอร์
« Reply #10 on: ธันวาคม 16, 2010, 12:28:27 am »
ใจจ้า

nackmind

• Email
Re: ผมมีวีดีโอ แฟตเหยียบ 10 แบบมาสเตอร์
« Reply #11 on: ธันวาคม 16, 2010, 09:01:43 am »
ของดีพลาดได้ไง

frompain

• Newbie
  • *
    • Email
« Reply #12 on: ธันวาคม 16, 2010, 09:21:32 am »
อยาก ได้มากๆ เลย ผมอยู่ เชียงใหม่ ไม่มีโอกาส ได้ดูของดีๆแบบนี้ หรอก ครับ พอจะกรุณาสังเคราะห์หลัง ไมค์ ได้ไหม ครับ

SkaKe3P

• Jr. Member
  • **
  • หมาป่าเดียวดาย
    • Email
« Reply #13 on: ธันวาคม 16, 2010, 09:56:41 am »
ขอบคุณมากคับ  ยังอยุ่ในใจผมเสมอ  ภาพบรรยากาศดีดีในวันนั้น

one all love

« Reply #14 on: ธันวาคม 16, 2010, 10:47:52 am »
ใจจริงผมอยากให้แจกให้หมดจังครับ
เพราะเชื่อว่าเพื่อนๆบางคนไม่สามารถไปร่วมงานได้ด้วยเหตุใดก็แล้วแต่
 ;D
"No Music No Life" "ไม่มีเพลง ไม่มีชีวิต" ^.^

mimayku

• มองดูที่ตัวของเรา แม้ไม่มีอย่างเขาแต่เราก็ยังเป็นคน...
    • Email
« Reply #15 on: ธันวาคม 16, 2010, 11:44:19 am »
ขอบคุณมากนะค่ะ   ขอ จิ๊จ๊ะ ของสิงโตได้ไหมค่ะ

Ameen_777

• Newbie
  • *
« Reply #16 on: ธันวาคม 16, 2010, 01:24:55 pm »
อยากได้ ของ Tuan ด้วยครับ พลาดไปไมไ่ด้ดู

Desktop error
Plot ด้วยครับ

invizjae

« Reply #17 on: ธันวาคม 16, 2010, 04:21:42 pm »
ขอบคุณครับ

salapao-saimoo

• Newbie
  • *
« Reply #18 on: ธันวาคม 16, 2010, 04:45:23 pm »
อยากได้ของสครับบค่ะ
ขอบคุณมากๆค่ะ

hinsom

« Reply #19 on: ธันวาคม 16, 2010, 05:30:49 pm »
ขอบคุณมากกกกกกกกกกก  ;)

taylorboy

• that's hype!!! ♫~*
« Reply #20 on: ธันวาคม 16, 2010, 08:02:29 pm »
อ่ะ ขอบใจจ้ะ  :)

KeEM

• Email
« Reply #21 on: ธันวาคม 17, 2010, 11:02:01 am »

สังคมแห่งการแบ่งปัน   ไม่ใช่สังคมแห่งการกั๊ก
« Last Edit: ธันวาคม 17, 2010, 11:04:17 am by KeEM »

yakubu101

• **
« Reply #22 on: ธันวาคม 17, 2010, 01:52:12 pm »
อยากได้ด้วยคนอ่าาาาา ^^

TPpure

• Newbie
  • *
    • Email
« Reply #23 on: ธันวาคม 17, 2010, 09:18:21 pm »
ผมว่าเอามาลงให้ครบทุก เพลงเลยดีกว่าครับ
ทั้งคนที่ไปดูและไม่ได้ไปดูเองก็อยากได้เก็บไว้เป็นความทรงจำ
ผมเองมีแต่แบบอัดจากที่ว่าการดนตรีมา
ถึงจะครบทุกเพลง แต่ก็ไม่ชัดเท่ามาสเตอร์หรอกครัีบ

ไม่ต้องลงวีดีโอก็ได้ เอาแต่เสียงก็ได้ครับ

jzwarn

• Newbie
  • *
« Reply #24 on: ธันวาคม 18, 2010, 12:11:32 am »
อย่าเป็นห่วงคนเสียตังดูแบบเราเลยค่ะ 555

เรายังอยากดูซ้ำอีกรอบเลย (ไปบัตร600) ถ้ามีมา ก็ลงมาเถอะจ้ะ จะรอดู

ininez

• Newbie
  • *
« Reply #25 on: ธันวาคม 18, 2010, 12:51:33 am »
ผมก็ไปมา  .... ไม่ต้องกลัวหรอกครับ  ปล่อยมาเลย  แฟตไม่แจ้งจับคุณหรอก   :-X

บาส

• +Indie sOng For Tomorrow™
« Reply #26 on: ธันวาคม 18, 2010, 05:07:17 am »
เอาลงครบคงไม่ดีเท่าไหร่ ถามว่าอยากได้เพลงของใครมั่ง (ความชัดของภาพไม่มาก แต่เสียงดี) เอาแค่ 7 เพลงก็พอ เกรงใจคนที่เสียตังค์ซื้อบัตรไปดูหน่อย

เอาลงหมดเลยครับเชื่อผม
ผมเชื่อว่าคนที่เสียตังค์ซื้อบัตรไปดู ก็อยากได้เก็บไว้ดูครับ
มันก็เหมือนกับความทรงดีดีที่ครั้งนึงเคยไปสนุกกับงานของ แฟต
 ::) ::) ::) ::)

ปล.แตถ้าลงไม่หมดก็ไม่เป็นไร แค่คุณมีน้ำใจมาแบ่งปันก็โอเคแล้วครับ :D

jojoevit

• **
  • ♦♣♥—V—i—T—♥♣♦
    • Email
« Reply #27 on: ธันวาคม 18, 2010, 10:41:09 am »
ของดีๆงี้ไม่น่ากั๊กนะครับ

Zmakqo10

• Newbie
  • *
    • Email
« Reply #28 on: ธันวาคม 18, 2010, 04:25:33 pm »
อย่ามาว่าผมกั๊กเลยครับ เหตุผลก็บอกไปแล้ว จะไม่ให้ก็เพราะมีคนว่าเนี่ยแหละ ผมก็เข้าใจครับว่าวันนั้นมันสนุกจริงๆ แต่อย่างน้อยก็เกรงใจคนที่เขาแลกแต้มครบในงานแฟตเฟสบ้างละกัน
และถึงจะทราบว่าเขาจะไม่แจ้งจับผมก็ตาม เพราะคนถ่าย คนจัด ไม่ใช่ผม จริงๆผมก็ไม่มีสิทธิ์จะเอามาแจกด้วยซ้ำ (แต่อยากแจกบ้างไรบ้าง :D)

สำหรับคนที่มีอัดที่ว่าการดนตรีฯ ผมว่าอันเดียวกันแหละครับ แต่ว่าผมอยากให้เห็นภาพบ้าง ก็เท่านั้น

ปล.ถ้าว่ากั๊กอีก ไม่แจกเพิ่มแน่นอนครับ โอเคนะครับ

ขอบคุณบ้างก็ได้ แต่ไม่ขอบคุณก็ไม่เป็นไรครับ

ว่าแต่มีแบรนนิว สิงโต สครับใช่ไหมครับ จัดไปเลยครับ ซึ่งในคลิป มันจะมีวงอื่นด้วย ซึ่งก็คือแจกไปเยอะเหมือนกันครับแม้ว่าจะขอแค่เจ็ดเพลง แต่ได้มากกกว่านั้นอยู่แล้วแน่นอน...งงดิ ถ้างง โหลดไปดูเรย
ครั้งที่แล้ว part 13 ครั้งนี้ part 2,3,7,10,11

แค่นี้ก็เกือบครึ่งแล้ว

แต่ต่อไปไม่แน่ อาจใจดีแจกเต็ม ก็ได้ ใครจะรู้

โดยคุณจะได้แถมเป็นวง 2days ago kids บุรินทร์ อพาร์ตเมนต์คุณป้า ฟีต. บุรินทร์ ซุปเปอร์เบคเกอร์ กาเนชา จุ๋ยส์ๆ (สองอันนี้ค่อนเพลง) โป้โยคี มายด์ เล็กสุรชัย เป้(ร้องได้ไม่ดีเลย)

แมวบูรพา~*

• Newbie
  • *
    • Email
« Reply #29 on: ธันวาคม 18, 2010, 04:51:46 pm »
อย่ามาว่าผมกั๊กเลยครับ เหตุผลก็บอกไปแล้ว จะไม่ให้ก็เพราะมีคนว่าเนี่ยแหละ ผมก็เข้าใจครับว่าวันนั้นมันสนุกจริงๆ แต่อย่างน้อยก็เกรงใจคนที่เขาแลกแต้มครบในงานแฟตเฟสบ้างละกัน
และถึงจะทราบว่าเขาจะไม่แจ้งจับผมก็ตาม เพราะคนถ่าย คนจัด ไม่ใช่ผม จริงๆผมก็ไม่มีสิทธิ์จะเอามาแจกด้วยซ้ำ (แต่อยากแจกบ้างไรบ้าง :D)

สำหรับคนที่มีอัดที่ว่าการดนตรีฯ ผมว่าอันเดียวกันแหละครับ แต่ว่าผมอยากให้เห็นภาพบ้าง ก็เท่านั้น

ปล.ถ้าว่ากั๊กอีก ไม่แจกเพิ่มแน่นอนครับ โอเคนะครับ

ขอบคุณบ้างก็ได้ แต่ไม่ขอบคุณก็ไม่เป็นไรครับ

ว่าแต่มีแบรนนิว สิงโต สครับใช่ไหมครับ จัดไปเลยครับ ซึ่งในคลิป มันจะมีวงอื่นด้วย ซึ่งก็คือแจกไปเยอะเหมือนกันครับแม้ว่าจะขอแค่เจ็ดเพลง แต่ได้มากกกว่านั้นอยู่แล้วแน่นอน...งงดิ ถ้างง โหลดไปดูเรย
ครั้งที่แล้ว part 13 ครั้งนี้ part 2,3,7,10,11

แค่นี้ก็เกือบครึ่งแล้ว

แต่ต่อไปไม่แน่ อาจใจดีแจกเต็ม ก็ได้ ใครจะรู้

โดยคุณจะได้แถมเป็นวง 2days ago kids บุรินทร์ อพาร์ตเมนต์คุณป้า ฟีต. บุรินทร์ ซุปเปอร์เบคเกอร์ กาเนชา จุ๋ยส์ๆ (สองอันนี้ค่อนเพลง) โป้โยคี มายด์ เล็กสุรชัย เป้(ร้องได้ไม่ดีเลย)

ขอบพระคุณมากครับ