ธันวาคม 18, 2017, 10:24:57 am

Author Topic: ประกาศคนหาย.....!!  (Read 1804 times)

fishball32

• Newbie
  • *
ประกาศคนหาย.....!!
« on: มิถุนายน 16, 2011, 01:54:32 am »
ประกาศคนหาย.......ไปจากความทรงจำ

กำลังตามหานักดนตรีญี่ปุ่นคนหนึ่งครับ
เคยเห็ในคลิปเมื่อนานมาแล้วแต่จำไม่ได้ว่าชื่ออะไร
เธอใช้ MAC เป็นอาวุธ สร้างจังหวะจากเสียงที่ได้ยินกันทั่วไป
ดูจะอาร์ตๆหน่อย

ฟังแล้วจะนึกภาพได้ถึงโทนขาวๆแสงอุ่นๆครับ

ใครที่รู้จักเธอ ช่วยบอกผมหน่อยนะครับ

ปล. อาจจะโดนถีบได้ เรื่องหัวข้อ.... ขำขำนะครับ
ใครไม่ชอบใจ ผมต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ด้วย : )

ขอบคุณมากๆเลย