กันยายน 21, 2018, 10:53:04 pm

Author Topic: งดโพสเพลง Grammy, RS หรือเพลงที่มีลิขสิทธิ์  (Read 14885 times)

paul

• ยู็ฮู..
  • Administrator
  • Hero Member
    • ░ ✱ fOr iNdy ✱ ░ ☆ lOve mE LoVe InDepEnDEnt ☆
งดโพสเพลง Grammy, RS หรือเพลงที่มีลิขสิทธิ์

เนื่องจากตอนเที่ยง ทางผู้ให้บริการฝากเว็บไซต์ โทรมาแจ้งว่า บริษัทแกรมมี่ ได้แจ้งให้ทาง You are not allowed to view links. Register or Login ลบเพลงที่มีลิขสิทธิ์ของ บริษัทแกรมมี่ ทั้งหมดออก มิเช่นนั้น เว็บนี้อาจจะต้องปิดตัวลง

ที่จริงผมก็คิดจะลบมานานแล้วหละครับ ดังนั้น เมื่อได้โอกาสนี้ ผมก็จะขอแจ้งลบลิงค์เพลง ในเครือ GMM, RS และ ค่ายอื่นๆที่มีลิขสิทธิ์ทั้งหมดนะครับ

แต่อาจจะคงเหลือไว้สำหรับเพลง อินดี้ และ ค่ายเพลงที่เขาอนุญาติให้เผยแพร่ได้ตามความสมควร

ตอนนี้ทาง board forindy ของดให้บริการชั่วคราว เพื่อทำการลบเพลงที่ไม่สามารถเผยแพร่ได้ ออกทั้งหมด
แต่ บริการอื่นๆ สามารถใช้งานได้ตามปกติครับ  :D

You are not allowed to view links. Register or Login

ขอบคุณมากครับ
พอล

มาเพิ่มเติมนิดหน่อยนะคะ

เพลงที่สามารถโพสได้ จะมีของค่าย

- Smallroom
- Monotone
- Love Is
- Bakery

อยู่ที่ประมาณนี้อ่ะคะ
« Last Edit: มิถุนายน 29, 2008, 04:29:04 pm by MaggieMooS »
ไม่ได้ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงแปลกกว่าใคร แต่ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่คนอื่นอาจจะไม่เคยฟัง ต้องแบ่งกันฟังซะแล้ว..

ฟออินดี้ สู้ว๊อยย

โพสและโหลดเพลงอินดี้ได้ที่นี่ > You are not allowed to view links. Register or Login
ดูมิวสิคเพลงอินดี้ หรือโพสมิวสิคของเพื่อนๆ จาก youtube > You are not allowed to view links. Register or Login
หาเพื่อนสุดฮิป > You are not allowed to view links. Register or Login
ซ่อนลิงค์เพลงหรือเว็บ ไม่มีใครรู้ จนกว่าจะกดดู  > You are not allowed to view links. Register or Login

¨‘’“z!lch...—­¯

• Newbie
  • *
  • ไ ม่ มี อ ะ ไ ร เ ล ย . . . ?
    • Email
ก้อนะ...

^_fongnum_^

• Newbie
  • *
  • I am F0ngnuM
    • Email
สู้ ๆ จร้า......

อยากฟังเพลง เร็ว ๆๆ อิอิ
<b>InDy_NeVer_DiE....!!</b>

RAK_llSA_wu

• Newbie
  • *
    • Email
เง้อ......เศร้าจัง........

JinZ

• Newbie
  • *
    • Email
อารายหว่า บลา ๆ ๆ ๆ

deadmman

• Newbie
  • *
ง้าบบบ

Arsetonika

• Full Member
  • Every atom belongs to me as belongs to you
What da hell shit man!
Genre: Post-Hardcore / Emo / Electronic / Breakbeat

juliesdm

• Jr. Member
  • **
แซดนิดหน่อย  ความจิงก้อมากเลยหล่ะ  แต่นี้คงเปนทางที่ดีที่สุดแล้ว :'(

aCSHoLy

• Add MSNมาทักกานเจ้าคับ
  • Global Moderator
  • Sr. Member
  • โอ๊ะ ฯ โอ
    • aCSHoLy
ดีแล้วแหละเจ้าคับ มันคือสิ่งเดียวที่ทำให้บอร์ดได้อยู่ต่อ กิ กิ้วว ๆ ;p
ถ้าเข้าเว็ป url.in.th ไม่ได้ให้กด F5 เข้าไปเรื่อยๆคับ

Contactme: You are not allowed to view links. Register or Login

You are not allowed to view links. Register or Login

paul

• ยู็ฮู..
    • ░ ✱ fOr iNdy ✱ ░ ☆ lOve mE LoVe InDepEnDEnt ☆
เพลงเยอะจริงครับ

มีใครพอมีความรู้เรื่องเพลงไหนอยู่ค่ายไหนบ้างไหมครับ จะแต่งตั้งให้เป็น admin เข้าไปช่วยลบเพลงหน่อย แหะๆ
ไม่ได้ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงแปลกกว่าใคร แต่ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่คนอื่นอาจจะไม่เคยฟัง ต้องแบ่งกันฟังซะแล้ว..

โพสและโหลดเพลงอินดี้ได้ที่นี่ > You are not allowed to view links. Register or Login
ดูมิวสิคเพลงอินดี้ หรือโพสมิวสิคของเพื่อนๆ จาก youtube > You are not allowed to view links. Register or Login
หาเพื่อนสุดฮิป > You are not allowed to view links. Register or Login
ซ่อนลิงค์เพลงหรือเว็บ ไม่มีใครรู้ จนกว่าจะกดดู  > You are not allowed to view links. Register or Login

♣ JAN ♣

• Newbie
  • *
  • (^o^) Be Happy & Always Smile! (^o^)
    • JAN's hi5 (^o^)

มีใครพอมีความรู้เรื่องเพลงไหนอยู่ค่ายไหนบ้างไหมครับ จะแต่งตั้งให้เป็น admin เข้าไปช่วยลบเพลงหน่อย แหะๆ

ขอบคุณสำหรับเพลงต่างมากมายหลายพันเพลงที่เคยได้เอามาแบ่งปันกันนะคะ  ;)

อยากช่วยคุณ Paul เหมือนกันค่ะ >>เอาเป็นว่ามีอะไรจะให้ช่วย และพอจะช่วยได้ก็บอกมาได้เลยนะคะ ยินดีช่วยค่ะ
  ;D

paul

• ยู็ฮู..

ขอบคุณสำหรับเพลงต่างมากมายหลายพันเพลงที่เคยได้เอามาแบ่งปันกันนะคะ  ;)

อยากช่วยคุณ Paul เหมือนกันค่ะ >>เอาเป็นว่ามีอะไรจะให้ช่วย และพอจะช่วยได้ก็บอกมาได้เลยนะคะ ยินดีช่วยค่ะ
  ;D

ขอบคุณคร้าบบบ :D

lif_oil

• Newbie
  • *
    • Email
ไม่เป็นไร...แค่นี้ก็เกินพอ ;D

angun

• Newbie
  • *
ยินดีเจ้าข้า

seezaa004

• Newbie
  • *
 ;D
เป็นกำลังใจให้นะ

hesheit

• Newbie
  • *
    • Email
รับทราบคับท่าน

synwer

• Newbie
  • *
สู้ๆครับ จะคอยเป็นกำลังใจให้อ่ะ

magalete

• Lollipop Girl#
คือบางเพลงก็ไม่รู้เหมือนกันว่ามันอยู่ค่ายไหน
เพลงมันเยอะอย่างคุณพอลว่านั่นแหละ

เข้าไปดูบอร์ดขอเพลงมั่งนะคุณพอล
เป็นกำลังใจให้สู้ๆ
บทเพลง = ความรู้สึก

นายแทน­ _░ ✱ fOr iNdy ✱ ░

• Global Moderator
  • โคราชบ้านเอ็งนี่ล่ะ
    • แอดเฟสมาได้ tanaujura
    • Email
แทนก็พอจะรู้อยู่บ้างนะคับลุงพอล ถ้าเจอจะพีเอมไปบอกนะคับลุง

Uploaded with You are not allowed to view links. Register or Login
1นาที อาจจะพอให้เคยคุ้นกัน
1 ชั่วโมง ทำให้คนชอบกัน
1 วัน อาจผูกพันจนรักกัน...

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

paul

• ยู็ฮู..
ขอบคุณมากครับนายแทน

JeReMie`

• http://jamie-za.hi5.com
จะช่วยสอดส่องให้นะครับ

LAsT LoGIn

• ไม่รีบ...แต่ร้อน...
อ่ะน่ะ :D

viccii27

• Newbie
  • *
    • Email
ยินดีให้ความร่วมมือจ๊ะ สู้ๆๆน๊า    ;D  :D :)

-----------------------------------

จำหน่าย บิ๊กไบค์ บิ๊กไบค์ มือสอง   DUCATI   Bmw      Suzuki      Honda     Yamaha    Harley-davidson ทุกยี่ห้อ
อะไหล่มอเตอร์ไซค์      หมวกกันน็อค      ถุงมือขับรถ      เสื้อขับรถ            ร้องเท้าขับรถ

You are not allowed to view links. Register or Login | You are not allowed to view links. Register or Login | You are not allowed to view links. Register or Login