พฤศจิกายน 15, 2018, 05:52:00 pm

Author Topic: ข้อเสนอเรื่องการโพสเพลง จาก Arsetonika (ตัวเอง)  (Read 2824 times)

Arsetonika

• Full Member
  • Every atom belongs to me as belongs to you
ผมว่านะ ถ้าเราแยกห้องโพสเลยว่า เป็นอินดี้ไทย กับอินดี้ต่างประเทศ จะดีกว่ามั้ย

เพราะเพียงแค่ห้องโพสอินดี้อย่างเดียวก็มั่วๆ มาพอสมควรแล้ว ทั้ง single ทั้ง full albums

ดันมาเจออินดี้ต่างประเทศรวมเข้าไปอีก อาจจะทำให้เกิดความสับสน ...สำหรับคนที่ต้องการ

เฉพาะเพลงไทย กับ คนที่ต้องการเฉพาะเพลงต่างประเทศ

ผมขอเสนอให้ทำห้องเพิ่มอีก จะได้ดูเป็นระเบียบมากกว่านี้

ส่วนการขอเพลง ตอนนี้ก็ ok แล้ว ทุกท่านเข้าใจว่า ต้องเข้าไปขอที่ห้อง ขอเพลง

....ขอบคุณที่อ่านนะ... มีความเห็นยังไงก็เชิญได้ตามสบาย
Genre: Post-Hardcore / Emo / Electronic / Breakbeat

aCSHoLy

• Add MSNมาทักกานเจ้าคับ
  • Global Moderator
  • Sr. Member
  • โอ๊ะ ฯ โอ
    • aCSHoLy
ความคิดดีมากคับ ตอนนี้มันปนกันไปหมด Single / Full album :(
ถ้าเข้าเว็ป url.in.th ไม่ได้ให้กด F5 เข้าไปเรื่อยๆคับ

Contactme: You are not allowed to view links. Register or Login

You are not allowed to view links. Register or Login

paul

• ยู็ฮู..
  • Administrator
  • Hero Member
    • ░ ✱ fOr iNdy ✱ ░ ☆ lOve mE LoVe InDepEnDEnt ☆
แยกเปน อินดี้ไทย กะ อินดี้ต่างประเทศ โอเคครับ
(จริงๆ แล้วเพลงสากล ก็คืออินดี้สากล นั่นเอง เดี๋ยวผมจะแก้ชื่อใหม่ละกันครับ :D ต้องขออภัยด้วย)
แต่ว่า เรื่อง single กะ album ผมมองว่า น่าจะอยู่รวมกันได้ครับ
เพราะโดยส่วนตัวแล้ว ไปใช้บอร์ดอื่น แล้วผมรู้สึกว่า single,album บางทีมันเหมือนกัน
แล้วบ่อยครั้ง ผมก็ต้องเปิดไปเปิดมา แล้วเจอซ้ำๆกัน
และอีกอย่าง คนโพสน้อย ผมไม่อยากแยกให้มันหลากหลายเกินครับ
ณ เวลานี้ ก็มีบอร์ดร้าง เช่น คลิป, เพลงเอชีย

มีความเห็นว่าไงบ้างอ่ะครับ
ไม่ได้ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงแปลกกว่าใคร แต่ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่คนอื่นอาจจะไม่เคยฟัง ต้องแบ่งกันฟังซะแล้ว..

ฟออินดี้ สู้ว๊อยย

โพสและโหลดเพลงอินดี้ได้ที่นี่ > You are not allowed to view links. Register or Login
ดูมิวสิคเพลงอินดี้ หรือโพสมิวสิคของเพื่อนๆ จาก youtube > You are not allowed to view links. Register or Login
หาเพื่อนสุดฮิป > You are not allowed to view links. Register or Login
ซ่อนลิงค์เพลงหรือเว็บ ไม่มีใครรู้ จนกว่าจะกดดู  > You are not allowed to view links. Register or Login

aCSHoLy

• Add MSNมาทักกานเจ้าคับ
  • Global Moderator
  • Sr. Member
  • โอ๊ะ ฯ โอ
    • aCSHoLy
เยี่ยมมากเลยคับ  ;D ;D
ถ้าเข้าเว็ป url.in.th ไม่ได้ให้กด F5 เข้าไปเรื่อยๆคับ

Contactme: You are not allowed to view links. Register or Login

You are not allowed to view links. Register or Login

kaxjieman

• Newbie
  • *
    • Email
The Giants have actually won 3 titles since the Jets last did
« Reply #4 on: สิงหาคม 20, 2011, 12:03:56 pm »
The Giants have actually won 3 titles since the Jets last did, You are not allowed to view links. Register or Login, including one just 4 seasons ago.The Jets make the news because they are loudmouths. I wouldn't say that makes them NY's 'marquee football team'.