พฤศจิกายน 16, 2018, 02:11:16 am

Author Topic: หากโหลดไม่ได้ ไม่ต้องตกใจครับ  (Read 2646 times)

paul

• ยู็ฮู..
  • Administrator
  • Hero Member
    • ░ ✱ fOr iNdy ✱ ░ ☆ lOve mE LoVe InDepEnDEnt ☆
หากโหลดไม่ได้ ไม่ต้องตกใจครับ
เนื่องจาก เว็บฝากไฟล์ เดี่ยวนี้ มีการจำกัดจำนวนครั้งดาวน์โหลด
และมีการตรวจสอบไฟล์ละเมิดลิขสิทธิ์
ดังนั้น หากโหลดไม่ได้ ให้ทำการขอใหม่อีกรอบครับ

ส่วนเพื่อนๆ คนไหน มีเว็บอัพโหลดไฟล์ดีๆ แนะนำด้วยนะครับ
ไม่ได้ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงแปลกกว่าใคร แต่ภูมิใจที่ได้ฟังเพลงเพราะๆที่คนอื่นอาจจะไม่เคยฟัง ต้องแบ่งกันฟังซะแล้ว..

ฟออินดี้ สู้ว๊อยย

โพสและโหลดเพลงอินดี้ได้ที่นี่ > You are not allowed to view links. Register or Login
ดูมิวสิคเพลงอินดี้ หรือโพสมิวสิคของเพื่อนๆ จาก youtube > You are not allowed to view links. Register or Login
หาเพื่อนสุดฮิป > You are not allowed to view links. Register or Login
ซ่อนลิงค์เพลงหรือเว็บ ไม่มีใครรู้ จนกว่าจะกดดู  > You are not allowed to view links. Register or Login

aCSHoLy

• Add MSNมาทักกานเจ้าคับ
  • Global Moderator
  • Sr. Member
  • โอ๊ะ ฯ โอ
    • aCSHoLy
Re: หากโหลดไม่ได้ ไม่ต้องตกใจครับ
« Reply #1 on: สิงหาคม 16, 2008, 11:36:30 am »
โหวว ถึงว่าล่ะคับ
หาเว็บอัพโหลดไฟล์ยาก

ทุกทีใช้ mediafire อีกเว็บหนึ่งก้อ uploads.bizhat
ถ้าเข้าเว็ป url.in.th ไม่ได้ให้กด F5 เข้าไปเรื่อยๆคับ

Contactme: You are not allowed to view links. Register or Login

You are not allowed to view links. Register or Login

G2

• Full Member
Re: หากโหลดไม่ได้ ไม่ต้องตกใจครับ
« Reply #2 on: มิถุนายน 08, 2009, 03:39:55 pm »
ท่านพี่ทั้งหลายผมมีปัญญาในการโหลดเพลงคับ
คือผมโหลดแล้วมันหลุดบ่อยครั้งเข้า
หลังจากจะทำการโหลดอีกที่แต่ผมก็โหลดเพลงไม่ได้
พี่คนไหนมีวิธีแก้ช่วยกรุณาผมด้วย...ผมเป็นสมาชิกใหม่คับขอฝากด้วยคับ :)

magalete

• Sr. Member
  • Lollipop Girl#
« Reply #3 on: กรกฎาคม 07, 2009, 09:49:26 pm »
mediafire กะ 4shared เริ่ด
บทเพลง = ความรู้สึก