กรกฎาคม 23, 2018, 12:28:25 pm

Author Topic: [All About] "Rage Against The Machine" @320Kbps  (Read 2324 times)

BMOK GO

• Sr. Member
  • Play it Backward
    • Email
[All About] "Rage Against The Machine" @320Kbps
« on: กันยายน 24, 2012, 02:19:58 pm »
ไม่รู้ว่าในฟอร์อินดี้เนี่ยมีการรวมวง Rap Metal ระดับตำนานวงนี้รึยังนะ

ถ้าไม่มี ผมอาสาลงเลยแล้วกันนะคับ  ;)

...............

Rage Against The Machine !!

ชื่อนี้คงคุ้นหูดีสำหรับท่านที่คลั่งใคล้ในวงร็อคยุค90's เป็นวงที่เป็นตำนานจริงๆ สำหรับผม เพราะว่าในยุคนั้นหายากมากที่จะมีวงไหนทำแบบนี้

อีกทั้งความเป็นเอกลักษณ์ของวงก็ถือว่าเป็นตัวของตัวเองมากๆ อย่างเช่นพี่ Zack นักร้องนำของเรา

พ่อคุณเอ้ยย อย่างกับน้าบ๊อบคืนชีพมาร้องแร็พ ทั้งผม ทั้งหน้าตาช่วงนั้น 555

แล้วท่าน Tom Morello มือกีตาร์อีก มีการทำเสียงกีตาร์เลียนเครื่องเทิร์นเทเบิลได้อีกด้วย โห้ว สมัยนั้นถือว่าเป็นคนแรกที่ทำได้เลยนะ

แล้วยังเป็นไอด้อลของมือกีตาร์ปัจจุบันมากมายอีกด้วย ใครอยากรู้แล้วว่าเพลงจะเป็นยังไง เอาไปเสพย์เลยครับ  ;D

Rage Against The Machine - Rage Against The Machine

You are not allowed to view links. Register or Login

Rage Against The Machine - Evil Empire

You are not allowed to view links. Register or Login

Rage Against The Machine - The Battle Of Los Angeles

Rage Against The Machine - Renegades

Rage Against The Machine - Live & Rare

Rage Against The Machine - live at the grand olympic auditorium

สราญหูกันถ้วนหน้าครับ  ;)

« Last Edit: กันยายน 24, 2012, 07:28:37 pm by BMOK GO »
You are not allowed to view links. Register or Login You are not allowed to view links. Register or Login You are not allowed to view links. Register or Login You are not allowed to view links. Register or Login You are not allowed to view links. Register or Login

gator

• Newbie
  • *
Re: [All About] "Rage Against The Machine" @320Kbps
« Reply #1 on: กันยายน 25, 2012, 03:54:20 pm »
ขอบคุณมากครับ สุดสุดแล้ววงนี้

Jeff1960

• Newbie
  • *
    • Email
Re: [All About] "Rage Against The Machine" @320Kbps
« Reply #2 on: กันยายน 30, 2012, 07:43:09 pm »
ขอบคุณครับ ;D

Holy Man

• Jr. Member
  • **
« Reply #3 on: ตุลาคม 21, 2015, 03:26:15 pm »
ขอบคุณครับ ^^