พฤศจิกายน 14, 2018, 10:00:42 am

Author Topic: >>> LovE RaiN เพลงเพราะ ๆ FroM JapaN <<<  (Read 1173 times)

baibond

• Jr. Member
  • **
>>> LovE RaiN เพลงเพราะ ๆ FroM JapaN <<<
« on: เมษายน 01, 2013, 12:55:49 pm »

มีโอกาสได้ฟังเพลงนี้ เมื่อนานมาแล้ว...เพราะจับใจจนต้องหามาเก็บ...ไว้ครอบครอง
ครั้งแรกที่ได้ฟังเพลง เธอ(ที่รัก) ของ เอก สุระเชษฐ์ ทำให้คิดถึงเพลงนี้ขึ้นมาค่ะ...
มีแอบคิด ๆ ว่าคล้าย ๆ (ไม่มาก) กับเพลง LovE RaiN นี่จัง....
เลยเอามาแบ่ง ๆ กันฟัง  เพลงเพราะ ๆ ฟังสบาย ๆ คลายร้อนค่ะ

แค่คำขอบคุณ  :)  ....... อยากให้ทุกคน ได้ฟังเพลงเพราะๆ กันค่ะ

You are not allowed to view links. Register or Login

ลิ้งอยู่ได้ 1 สัปดาห์นะค่ะ

baibond

• Jr. Member
  • **
Re: >>> LovE RaiN เพลงเพราะ ๆ FroM JapaN <<<
« Reply #1 on: เมษายน 01, 2013, 06:38:29 pm »

ขอโทษด้วยค่ะ....โพสผิดห้องซะงั้น..... :-\