สิงหาคม 09, 2022, 03:13:21 am

Author Topic: ทำไงดี จะบอกว่าชอบก็ไม่กล้า จะขอเบ  (Read 2315 times)

2indy

• Sr. Member
  • สิ่งที่สอนคนไม่ได้คือ " สามัญสำนึก "
ทำไงดี ชอบเค้าน่ะ ดูเหมือนเค้าก็เเอบมีใจอยู่ เเต่เค้าเป็นคนขี้อายสุด ๆๆๆ
ไอ้เราดันก้เสียฟอร์ม   ทำไงดีหว่า ????
เบื่อพวกตามกระเเส อะไรก็กุอินดี้ อะไรกุก็อินดี้ ๆๆๆ

กุว่าเเค่เป็นตัวของตัวเอง ไม่ตามใคร เเค่นี้ คุนก็เป็นอินดี้

ใบเเบบฉบับของคุนเเร่ะ ...

เอฟ

• Hero Member
  • เนตแรง...แต่โหลดลาปเป็ดเป็นชาติ 55+
Re: ทำไงดี จะบอกว่าชอบก็ไม่กล้า จะขอเ
« Reply #1 on: มิถุนายน 28, 2009, 07:02:59 pm »
เป็นผม ผมก้อจะบอกเค้าเนอะ หุหุ แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น บางทีผมก็คิดว่าเก็บไว้ดีกว่า หุหุ แต่แนะนำ recomment เลย 55+ บอกไปเลย สู้ๆๆๆๆๆ เห้ยๆๆ จะไปบอกใครเนี่ย ลูกป้าแอ๋วข้าวมันไก่หน้าปากซอยหรือป่าว  :D :D

puilouis

• Email
Re: ทำไงดี จะบอกว่าชอบก็ไม่กล้า จะขอเ
« Reply #2 on: มิถุนายน 30, 2009, 07:36:01 pm »
 ฮ่าๆ ที่เเท้หวังข้าวมันไก่ฟรีนี่เองง :P

rs_llsjllsj_moschino

• Newbie
  • *
เป็นเหมือนอย่างที่2 กระทู็บนผมได้บอกไว้รึป่าวเนี่ยครับ

ชอบกินข้าวมันไก่ละดิ

แต่ผมว่า จีบหญฺงซักคน ต่อให้หน้าตาแย่ขนาดไหน
ก็ยังรักกันได้อยู่ดีและครับ

อาศัย หน้าด้าน  ใจถึงกล้าพูด  มีเวลาว่างเยอะๆนะจะได้ดูว่าเขาชอบอะไร เข้า7-11 เขาเดินไปโซนไหนก่อน

จะคบ จะจีบใคร ดูนานๆนะครับ เพราะว่าบางทีเขาอจจะมีแฟนแล้ว เขาอาจจะหวั่นไหวมาที่เราก็ได้ (คนมันหล่อนี่หว่า)เดี่ยวมันจะไม่ดีซะป่าว

rachapoom

• Newbie
  • *
  • หนอน
    • Email
จัดเลยครับ รอให้อีตานั้นบอกเราก่อน คงชาติหน้าแน่ๆ(ล้อเล่น)

ทำไปเลยไม่ต้องกลัวเสียฟอร์ม เดี๋ยวนานไป เรื่องนี้เอาไป

นั่งคุยกับเพื่อน อย่าง ฮา แม้ ว่าจะ ได้คบ หรือ ไม่ได้นะ

ห้า๖๗๘๙

• Sr. Member
  • แค่เหนื่อย ไม่ถึงตาย สู้ต่อไปเถอะชีวิต
ดีค่ะ บอกๆไปเผื่อฟลุ๊คได้กินข้าวมันไก่
**ลิเวอร์พูล

นายแทน­ _░ ✱ fOr iNdy ✱ ░

• Global Moderator
  • โคราชบ้านเอ็งนี่ล่ะ
    • แอดเฟสมาได้ tanaujura
    • Email
ฉุดเลยๆ เข้าท่าดีนะฮาๆ ล้อเล่นน้า สู้เขานะ ;) ;)

Uploaded with ImageShack.us
1นาที อาจจะพอให้เคยคุ้นกัน
1 ชั่วโมง ทำให้คนชอบกัน
1 วัน อาจผูกพันจนรักกัน...

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

gour

• Full Member
รักหมดใจ ข้าวมันไก่สื่อรัก :)