สิงหาคม 09, 2022, 03:28:21 am

Author Topic: แค่อยากจะระบายออกมา  (Read 6210 times)

sunkenship_666

• Guest
Re: แค่อยากจะระบายออกมา
« Reply #30 on: พฤศจิกายน 12, 2009, 05:50:28 pm »
อา หลงเข้ามา เเต่ก็อยากเม้นหน่ะ ฮ่ะ ฮ่า

ชีวิตมีครั้งนึงที่เคยได้รักใครสักคนจริงๆจังๆหน่ะดีเเล้วนะ

มันคงจะเจ็บปวดมากเลยสินะ เเต่ว่าตอนนี้นายก็สามารถผ่านมันมาจนได้เเล้วนะ

ไงไงก็ต้องขอเเสดงความยินดีด้วย ที่ผ่านพ้นความเจ็บปวดมาได้

ขอให้โชคดี ขอพลังจงสถิตอยู่กับท่าน ♪

นายแทน­ _░ ✱ fOr iNdy ✱ ░

• Global Moderator
  • Hero Member
  • โคราชบ้านเอ็งนี่ล่ะ
    • แอดเฟสมาได้ tanaujura
    • Email
« Reply #31 on: พฤศจิกายน 12, 2009, 07:05:53 pm »
อา หลงเข้ามา เเต่ก็อยากเม้นหน่ะ ฮ่ะ ฮ่า

ชีวิตมีครั้งนึงที่เคยได้รักใครสักคนจริงๆจังๆหน่ะดีเเล้วนะ

มันคงจะเจ็บปวดมากเลยสินะ เเต่ว่าตอนนี้นายก็สามารถผ่านมันมาจนได้เเล้วนะ

ไงไงก็ต้องขอเเสดงความยินดีด้วย ที่ผ่านพ้นความเจ็บปวดมาได้

ขอให้โชคดี ขอพลังจงสถิตอยู่กับท่าน ♪

สาธุอย่างแรงๆ

Uploaded with ImageShack.us
1นาที อาจจะพอให้เคยคุ้นกัน
1 ชั่วโมง ทำให้คนชอบกัน
1 วัน อาจผูกพันจนรักกัน...

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

baller001

• Jr. Member
  • **
« Reply #32 on: พฤศจิกายน 12, 2009, 08:18:22 pm »
ง่า

ยั่งกับละครเลยนะเนี่ยชีวิต

ก็สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้

ยังไงก็ยังมีคนที่รักเราเเละคอยอยู่ข้างๆเราเสมอนะครับ

คงรู้นะครับว่าใคร ;)

รักมันก็ยั่งงี้เเหละครับ

ยังไงก็ถือดป็นประสบการณ์ครับ

อกหักดีกว่ารักไม่เป็น นะ

นายแทน­ _░ ✱ fOr iNdy ✱ ░

• โคราชบ้านเอ็งนี่ล่ะ
    • แอดเฟสมาได้ tanaujura
    • Email
« Reply #33 on: พฤศจิกายน 13, 2009, 08:19:52 pm »
ง่า

ยั่งกับละครเลยนะเนี่ยชีวิต

ก็สู้ๆครับเป็นกำลังใจให้

ยังไงก็ยังมีคนที่รักเราเเละคอยอยู่ข้างๆเราเสมอนะครับ

คงรู้นะครับว่าใคร ;)

รักมันก็ยั่งงี้เเหละครับ

ยังไงก็ถือดป็นประสบการณ์ครับ

อกหักดีกว่ารักไม่เป็น นะ

อ่ะคับ ขอบคุนมากๆเลย

Uploaded with ImageShack.us
1นาที อาจจะพอให้เคยคุ้นกัน
1 ชั่วโมง ทำให้คนชอบกัน
1 วัน อาจผูกพันจนรักกัน...

และมี 1 เพลง ที่ฉันต้องขอบคุณเธอ

GiGii3

• ร้องรำ ให้ฉ่ำจิต
« Reply #34 on: พฤศจิกายน 14, 2009, 08:29:15 pm »
เฮ้อ...แทนเอ๊ย

เอฟวี่ ติง กอนนา บี ออไรท์  นะ

สุขหรือทุกข์ อยุ่ที่เราเลือก

ชั้นรู้เว๊ย  ว่ามันไม่ใช่เรื่องง่าย  ที่จะลืม หรือทำใจได้ในช่วงเวลาสั้นๆ

แล้วแกคิดหรอว่า  การที่แกจะจมอยู่กับเรื่องนี้มันจะทำให้อะไรดีขึ้นมาได้ฮะ

ที่แกบอกชั้นว่า 2 คนนั้นเค้ามาขอโทแกอ่ะ  ชั้นว่า แควรยกโทษให้เค้าไปซะนะ

ในเมื่อเค้า  ไม่ใช่ของเรา   ถึงเค้าไปเรียนแล้วกลับมาคบกะแกเหมือนเดิม  วักวันเค้าก้ต้องไปอยู่ดี  จริงป่ะ

ปล่อยให้เค้าไปมีความสุข ไม่ติดค้าง  แล้วก็ ไม่บาดหมางกันดีกว่า 

ถ้าแกยังรักเค้าอยู่  แกก็ควรจะดีใจที่เค้ามีความสุข

ถ้าเเกรักเค้า  แล้วเค้าอยู่กะแกแต่เค้าไม่มีความสุขอ่ะ   แกเจ็บป่ะ   

การที่แกจะรักใครซักคน  มันไม่จำเป็นที่แกจะต้องได้รักนั้น ตอบกลับมาหรอกนะ