ตุลาคม 04, 2022, 04:13:37 am

Author Topic: ไม่ชอบแฟนเก่าของแฟน ผิดมั้ย???  (Read 2948 times)

gybzy_gz

• Newbie
  • *

คือว่า แฟนเก่าของแฟนเราเค้าแอบมาดูเฟสเราอยู่บ่อยๆ
ไม่รู้ทำไม เค้ามาดู เราก็ดูกลับบ้างง 555
แต่เห็นหน้าแล้วมันหมั่นไส้ยังไงไม่รู้สิ
ไม่รู้เค้าจะแอบเข้ามาดูเพื่ออะไร ทั้งๆที่เค้าเลิกกับแฟนเรา
ก็เพราะว่าเค้าไปมีคนอื่น แถมด่าแฟนเราอีกด้วยว่าโง่ ควายยยยย
รู้สึกเกลียดแทนแฟนเรายังไงไม่รู้อ่า...

ที่สำคัญนะ แฟนเราดูเหมือนจะรักแฟนเก่าคนนี้มากเลยอ่า
ชอบพูดถึงแฟนเก่าแล้วทำเสียงเหมือนจะร้องไห้
ที่จริงเราน้อยใจมากเลย แต่ก็ไม่ได้บอกแฟนเราไปหรอก เหอๆ :'(

แต่รู้สึกไม่ชอบจริงๆนะ แบบ เลิกกับแฟนเรา แล้วไปคบกับเพื่อนสนิทของแฟนเราอ่ะ
นิสัยไม่ดี แต่แฟนเราก็รัก แถมเค้า คล้ายๆ สก๊อย ด้วย
ไม่รู้แฟนเราไปเลือกคบกะคนนี้ได้ไง  ที่จริงแอบไม่ชอบแฟนเรา
ตรงที่เลือกคบผู้หญิงไม่ดู... นะ หรือว่าเราก็สก๊อยหว่า 555

puilouis

• Hero Member
    • Email
Re: ไม่ชอบแฟนเก่าของแฟน ผิดมั้ย???
« Reply #1 on: ตุลาคม 16, 2010, 06:13:17 pm »
ขึ้น ชื่อ ว่าความรัก มันไม่ค่อยเข้าใครออกใคร.....